Ứng dụng di động số 1 Việt Nam

Ứng Dụng lucky 100 – Cá Cược Mọi Lúc Mọi Nơi Trên Điện Thoại

Tải ứng dụng lucky 100 miễn phí cho iOS và Android. Cá cược bóng đá, Live Casino, Sportsbook, Bingo – tất cả trong lòng bàn tay bạn. Nạp tiền tức thì qua MoMo, ZaloPay, VNPay và Viettel Money.

lucky 100
Tổng quan

Ứng dụng lucky 100 – Thiết kế dành riêng cho người Việt

Lucky 100 hiểu rằng người dùng Việt Nam ngày càng ưa chuộng trải nghiệm trên điện thoại. Đó là lý do ứng dụng lucky 100 được xây dựng với trọng tâm tối ưu hóa cho thiết bị di động – từ tốc độ tải trang, giao diện cảm ứng đến khả năng hoạt động ổn định trên mạng 4G và 5G phổ biến tại Việt Nam.

Ứng dụng lucky 100 hỗ trợ toàn bộ tính năng của nền tảng: cá cược bóng đá với kèo V.League và quốc tế, Live Casino với dealer thật, Sportsbook đa môn bao gồm futsal, cầu lông, bóng chuyền và esports, cùng với Bingo và nhiều trò chơi hấp dẫn khác.

Giao diện ứng dụng được thiết kế theo phong cách tối giản nhưng sang trọng, dùng bảng màu đen vàng đặc trưng của lucky 100. Mọi thao tác từ đặt kèo, nạp tiền đến rút tiền đều có thể thực hiện chỉ bằng vài thao tác chạm trên màn hình điện thoại.

Quan trọng hơn, ứng dụng lucky 100 hỗ trợ nạp tiền tức thì qua MoMo, ZaloPay, VNPay và Viettel Money – những ví điện tử quen thuộc nhất với người dùng Việt Nam. Thanh toán an toàn, xử lý nhanh và tiền về nhanh sau khi yêu cầu rút được duyệt.

lucky 100
Tính năng

Tính năng nổi bật của ứng dụng lucky 100

Mọi tính năng bạn cần để trải nghiệm cá cược đỉnh cao ngay trên điện thoại

Tốc độ tải nhanh

Ứng dụng được tối ưu nhẹ, tải nhanh ngay cả trên mạng 3G, 4G. Không bỏ lỡ kèo Live Betting vì lag hay giật.

Live Betting thời gian thực

Đặt kèo trực tiếp trong lúc trận đấu diễn ra. Tỷ lệ kèo cập nhật tức thì theo từng diễn biến thực tế trên sân.

Nạp rút tiền trong app

Nạp tiền tức thì qua MoMo, ZaloPay, VNPay và Viettel Money ngay trong ứng dụng. Rút tiền thuận tiện, tiền về nhanh.

Thông báo đẩy

Nhận thông báo tức thì về kết quả trận đấu, kèo mới mở, khuyến mãi và trạng thái giao dịch nạp rút.

Bảo mật sinh trắc học

Đăng nhập nhanh bằng vân tay hoặc Face ID. Tài khoản lucky 100 của bạn được bảo vệ tối đa.

Chế độ tối mặc định

Giao diện đen vàng sang trọng bảo vệ mắt khi chơi ban đêm. Thiết kế đẹp trên mọi màn hình OLED và LCD.

Thống kê & lịch sử cược

Xem lại toàn bộ lịch sử đặt kèo, kết quả, số dư và giao dịch một cách rõ ràng và chi tiết.

Chat hỗ trợ trong app

Liên hệ đội ngũ hỗ trợ tiếng Việt 24/7 ngay trong ứng dụng, không cần chuyển sang nền tảng khác.

Kết quả thắng nổi bật

Xem kết quả thắng lớn của cộng đồng lucky 100 ngay trên trang chủ ứng dụng – nguồn cảm hứng mỗi ngày.

lucky 100
Danh mục trò chơi

Toàn bộ danh mục cá cược trong ứng dụng lucky 100

Ứng dụng lucky 100 không chỉ tập trung vào bóng đá mà còn tổng hợp đầy đủ các hình thức cá cược và trò chơi phổ biến nhất tại Việt Nam trong một nền tảng duy nhất.

Bóng đá & Sportsbook

V.League, Premier League, Champions League và hàng trăm giải đấu toàn cầu với kèo phong phú.

Live Casino

Baccarat, Roulette, Blackjack và Dragon Tiger với dealer thật phát trực tiếp mọi lúc.

Esports

PUBG Mobile, Liên Quân Mobile, Liên Minh Huyền Thoại và các giải đấu esports Việt Nam.

Bingo & Slot

Bingo trực tuyến và hàng trăm Slot Online đa chủ đề ngay trong lòng bàn tay.

Hướng dẫn tải

Cách tải ứng dụng lucky 100 trên điện thoại

Chỉ cần 3 bước đơn giản để có ứng dụng lucky 100 trên thiết bị của bạn

1
Chọn nền tảng

Chọn App Store nếu dùng iPhone/iPad (iOS 13.0 trở lên) hoặc Google Play nếu dùng điện thoại Android (Android 7.0 trở lên).

2
Cài đặt & đăng ký

Cài đặt ứng dụng lucky 100, mở lên và tạo tài khoản mới chỉ trong vài phút. Chỉ dành cho thành viên từ 21 tuổi trở lên.

Đăng ký ngay
3
Nạp tiền & bắt đầu

Nạp tiền tức thì qua MoMo, ZaloPay, VNPay hoặc Viettel Money. Thanh toán an toàn bằng VND và bắt đầu cá cược ngay.

Xem thanh toán
So sánh

Ứng dụng lucky 100 vs Trình duyệt web

Tại sao nên dùng ứng dụng thay vì truy cập qua trình duyệt?

Tính năng Ứng dụng lucky 100 Trình duyệt web
Tốc độ tải trang Rất nhanh Trung bình
Đăng nhập sinh trắc học Vân tay / Face ID Không hỗ trợ
Thông báo đẩy Có Hạn chế
Live Betting Tối ưu hoàn toàn Hỗ trợ
Nạp rút qua ví điện tử Tích hợp sẵn Hỗ trợ
Trải nghiệm cảm ứng Tối ưu cảm ứng Cơ bản
Hoạt động nền Cập nhật nền Không có
Chat hỗ trợ Tích hợp trong app Có
Bảo mật & Thanh toán

Bảo mật và thanh toán trong ứng dụng lucky 100

Bảo mật là ưu tiên hàng đầu khi lucky 100 thiết kế ứng dụng dành cho người dùng Việt Nam. Toàn bộ kết nối trong ứng dụng được mã hóa SSL, đảm bảo dữ liệu cá nhân và thông tin giao dịch của bạn không bị rò rỉ ra bên ngoài.

Tính năng đăng nhập bằng vân tay và Face ID giúp bạn truy cập tài khoản lucky 100 nhanh chóng mà không cần gõ mật khẩu mỗi lần. Hệ thống xác minh hai bước (2FA) cũng được tích hợp sẵn để bảo vệ tài khoản khỏi truy cập trái phép.

Về thanh toán, ứng dụng lucky 100 kết nối trực tiếp với MoMo, ZaloPay, VNPay và Viettel Money. Nạp tiền tức thì – số dư tài khoản cập nhật ngay sau khi giao dịch hoàn tất. Rút tiền thuận tiện với tiền về nhanh sau khi yêu cầu được xử lý. Tất cả giao dịch đều thực hiện bằng VND, không phát sinh thêm chi phí chuyển đổi tiền tệ.

Lucky 100 cũng tích hợp hệ thống phát hiện gian lận tự động trong ứng dụng, giám sát các giao dịch bất thường và bảo vệ tài khoản người dùng 24/7 mà không làm gián đoạn trải nghiệm cá cược bình thường.

Vân tay & Face ID
Đăng nhập siêu nhanh
Mã hóa SSL
Bảo mật toàn kết nối
Xác minh 2 bước
Chống truy cập trái phép
Phát hiện gian lận
Giám sát giao dịch 24/7
lucky 100
Thanh toán

Ví điện tử được hỗ trợ trên ứng dụng lucky 100

Nạp và rút tiền VND dễ dàng qua các ví điện tử phổ biến nhất Việt Nam

MoMo
ZaloPay
VNPay
Viettel Money
Nạp tiền tức thì

Số dư cập nhật ngay sau khi giao dịch hoàn tất trong ứng dụng.

Thanh toán an toàn

Mọi giao dịch được mã hóa và xử lý qua cổng thanh toán bảo mật.

Rút tiền nhanh

Yêu cầu rút tiền được xử lý nhanh, tiền về ví điện tử của bạn thuận tiện.

Đánh giá

Người dùng nói gì về ứng dụng lucky 100?

Phản hồi từ cộng đồng thành viên lucky 100 trên toàn Việt Nam

Minh Tuấn
TP. Hồ Chí Minh

"App lucky 100 chạy rất mượt trên iPhone của mình. Xem kèo V.League và đặt cược Live cực kỳ nhanh. Nạp tiền qua MoMo là vào ngay, không cần chờ lâu."

Tốc độ ứng dụng 5/5
Hoàng Linh
Hà Nội

"Mình hay cược esports và futsal. App lucky 100 có đủ kèo cho cả hai môn này. Giao diện tối trông rất pro, xem thống kê trận đấu cũng có luôn trong app."

Danh mục cược 4.5/5
Thanh Phong
Đà Nẵng

"Rút tiền qua ZaloPay rất nhanh và tiện. Live Casino trên app cũng mượt, dealer nói tiếng Việt nên dễ hiểu. Mình giới thiệu bạn bè dùng lucky 100 rồi ai cũng thích."

Thanh toán 5/5
Yêu cầu hệ thống

Cấu hình tối thiểu để chạy ứng dụng lucky 100

iPhone / iPad
iOS & iPadOS
  • Hệ điều hành iOS 13.0 trở lên
  • Dung lượng cài đặt Khoảng 80MB
  • Kết nối mạng WiFi hoặc 4G/5G
  • Ngôn ngữ hỗ trợ Tiếng Việt
Tải cho iPhone
Điện thoại Android
Android Smartphone & Tablet
  • Hệ điều hành Android 7.0 trở lên
  • Dung lượng cài đặt Khoảng 75MB
  • Kết nối mạng WiFi hoặc 4G/5G
  • Ngôn ngữ hỗ trợ Tiếng Việt
Tải cho Android
FAQ

Câu hỏi thường gặp về ứng dụng lucky 100

Hoàn toàn miễn phí. Bạn có thể tải ứng dụng lucky 100 về điện thoại iOS hoặc Android mà không mất bất kỳ chi phí nào. Chỉ cần đăng ký tài khoản và nạp tiền để bắt đầu cá cược.

Được. Ứng dụng lucky 100 tích hợp sẵn cổng thanh toán MoMo, ZaloPay, VNPay và Viettel Money. Nạp tiền tức thì bằng VND ngay trong app – số dư cập nhật sau khi giao dịch hoàn tất.

Ứng dụng lucky 100 hỗ trợ Android từ phiên bản 7.0 trở lên. Hầu hết điện thoại Android bán tại Việt Nam từ năm 2017 trở đi đều đáp ứng yêu cầu này. Nếu máy chạy Android cũ hơn, bạn vẫn có thể truy cập qua trình duyệt di động.

Có. Tính năng Live Betting được tối ưu đặc biệt cho ứng dụng di động. Bạn có thể đặt kèo trực tiếp trong lúc trận đấu đang diễn ra, xem tỷ lệ kèo cập nhật theo từng phút và theo dõi thống kê trận đấu ngay trên màn hình.

Lucky 100 chỉ chấp nhận thành viên từ 21 tuổi trở lên. Quy định này áp dụng trên cả ứng dụng di động và phiên bản web, nhằm tuân thủ chính sách chơi có trách nhiệm của nền tảng.

Có. Ngoài bóng đá, ứng dụng lucky 100 cung cấp kèo cá cược cho esports (PUBG Mobile, Liên Quân Mobile, Liên Minh Huyền Thoại), cầu lông, futsal và bóng chuyền – các môn thể thao được yêu thích tại Việt Nam.
Tải ngay hôm nay

Tải ứng dụng lucky 100 và bắt đầu ngay!

Đăng ký tài khoản, nạp tiền tức thì và trải nghiệm cá cược bóng đá, Live Casino, Sportsbook ngay trên điện thoại. Chỉ dành cho thành viên từ 21 tuổi trở lên tại Việt Nam.

Giao dịch an toàn · Bảo mật SSL · Hỗ trợ tiếng Việt 24/7 · Chỉ dành cho thành viên 21+